Lý A 08-12 ĐHSP Huế
Chào bạn! Tập thể Lý A chúc bạn luôn có nhiều thật nhiều những niềm vui!
Hãy thường xuyên nghé thăm diễn đàn để cùng nhau trao đổi, giao lưu các bạn nhé!
Mời bạn đăng nhập hoặc đăng ký để sử dụng hết các chức năng của diễn đàn.
"Bạn bè ơi ta sắp phải xa rồi
Bao kỷ niệm ước mơ còn hiện hữu
Đỏ rực trời phượng xưa đầy quyến rũ
Ngẩn ngơ lòng ve xao động ngân vang."
Lý A 08-12 ĐHSP Huế
Chào bạn! Tập thể Lý A chúc bạn luôn có nhiều thật nhiều những niềm vui!
Hãy thường xuyên nghé thăm diễn đàn để cùng nhau trao đổi, giao lưu các bạn nhé!
Mời bạn đăng nhập hoặc đăng ký để sử dụng hết các chức năng của diễn đàn.
"Bạn bè ơi ta sắp phải xa rồi
Bao kỷ niệm ước mơ còn hiện hữu
Đỏ rực trời phượng xưa đầy quyến rũ
Ngẩn ngơ lòng ve xao động ngân vang."

(¯`'·.¸¸.·'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'·.¸¸.·'´¯) Tập thể Lý A: Đoàn kết - Vững mạnh - Thành công! (¯`'·.¸¸.·'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'·.¸¸.·'´¯)

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Latest topics
» P H Ỏ N G V Ấ N T H Ư Ợ N G ĐẾ
by conquynho Thu May 31, 2012 2:28 pm

» TÀI LIỆU VẬT LÝ LƯỢNG TỬ
by vochien1004 Sat Apr 14, 2012 12:41 pm

» NHẬT KÝ THỰC TẬP SƯ PHẠM
by Cutun_0204 Thu Apr 05, 2012 12:52 pm

» lặng quá mọi người ơi!!
by conquynho Wed Apr 04, 2012 6:07 pm

» 8.33333333333333333333
by starfish Thu Mar 08, 2012 9:49 am

» Có ai có giáo án 10 nâng cao phần Cơ học chất lưu không?
by leminh Wed Feb 29, 2012 12:36 pm

» trao đổi CHUYÊN MÔN
by conquynho Mon Feb 27, 2012 10:09 pm

» soooooooooooos
by victory2290 Wed Feb 22, 2012 11:53 am

TIN TỨC
Top posters
conquynho
NỖI BUỒN MANG TÊN LY A Vote_lcapNỖI BUỒN MANG TÊN LY A Voting_barNỖI BUỒN MANG TÊN LY A Vote_rcap 
vochien1004
NỖI BUỒN MANG TÊN LY A Vote_lcapNỖI BUỒN MANG TÊN LY A Voting_barNỖI BUỒN MANG TÊN LY A Vote_rcap 
Zuzu^__^
tranvanluong
Cutun_0204
viethung.huevn
starfish
lemai
THIENTHANTINHYEU
nguyenlehongthuy
Liên kết

NỖI BUỒN MANG TÊN LY A

Go down 
conquynho
sun_flower
6 posters
Tác giảThông điệp
sun_flower
Thành viên
Thành viên
sun_flower

NỖI BUỒN MANG TÊN LY A Empty
Bài gửiTiêu đề: NỖI BUỒN MANG TÊN LY A   NỖI BUỒN MANG TÊN LY A Icon_minitimeThu Aug 25, 2011 7:30 am

Cảm giác của các bạn thế nào trong buổi sinh hoạt đầu tiên của lớp và lần đại hội trù bị này? Trong mỗi chúng ta có ai đặt ra câu hỏi là tai sao lớp mình lại như vậy ko? Thật đáng buồn phải ko các bạn, năm cuối rồi, mỗi bản thân chúng ta hãy bỏ qua cho nhau tất cả đi, để chúng ta cùng sống, cùng học tập và vui chơi để năm cuối cùng của dời sinh viên được ấm áp tình bạn, in dấu kỷ niệm đời sinh viên chúng ta.
Mình thấy buồn quá, ai cũng có cái tôi của mình nhưng vì tập thể, hãy bỏ qua tất cả được ko, chỉ cần mỗi người trong tập thể chúng ta cố gắng là được thôi mà.
Tôi hy vọng lớp mình trong thời gian tới sẽ ........ Mad Mad Mad
conquynho
Thành viên
Thành viên
conquynho

Bài gửiTiêu đề: Re: NỖI BUỒN MANG TÊN LY A   NỖI BUỒN MANG TÊN LY A Icon_minitimeThu Aug 25, 2011 10:21 am

hốm sinh hoạt lớp đầu năm cũng là đại hội trù bị.
có thể mỗi người mỗi cảm nhận.
mình thấy, hôm đó ai "ở lại" đã thật sự " ở lại" với tập thể.
mọi người nc với nhau rất tình cảm, góp ý rất chân thành. mặc dù có sự cố xảy ra, nhưng đó là do lủng củng có sẵn, mình hy vọng mọi người bỏ qua cho nhau.
Tiếc là hôm đó giờ sinh hoạt ít ỏi quá, có lẽ ai cũng còn bận với công việc của mình.
nhưng mình thấy sự chân thành của các bạn hôm đó.
sunny
vochien1004
Admin
Admin
vochien1004

Bài gửiTiêu đề: Re: NỖI BUỒN MANG TÊN LY A   NỖI BUỒN MANG TÊN LY A Icon_minitimeThu Aug 25, 2011 10:40 am

Hôm SH đầu năm, mình đã quá bực bội nên không kiềm chế được. Thực sự xin lỗi mọi người.
Năm 4 rồi, chúng ta học với nhau không được bao lâu nữa đâu, mình mong rằng lớp chúng ta hãy cố gắng đoàn kết lại, đừng để những chuyện buồn như vậy xãy ra thêm lần nào nữa.
Chúc tập thể Lý A luôn vững mạnh, thành công!
http://vochien1004.blogtiengviet.net
trangngan
Thành viên
Thành viên
trangngan

Bài gửiTiêu đề: Re: NỖI BUỒN MANG TÊN LY A   NỖI BUỒN MANG TÊN LY A Icon_minitimeFri Aug 26, 2011 9:41 pm

Hôm sinh hoạt lớp hôm đó,k tham gia đc vì bận công việc nên cũng chẳng biết chuyện gì xảy ra.hìhì. nhưng mà hi vọng lần sau họp lớp lúc nào thì ban cán sự báo trước cho một buổi để sắp xếp chứ công việc đã định sẵn trước thì k thể huỷ đc
Zuzu^__^
Thành viên
Thành viên
Zuzu^__^

Bài gửiTiêu đề: Re: NỖI BUỒN MANG TÊN LY A   NỖI BUỒN MANG TÊN LY A Icon_minitimeFri Aug 26, 2011 9:42 pm

Tình bạn thực sự là tình bạn sau những lần giần hờn,trách móc...lại càng hiểu và thương nhau nhìu hơn...hehe!!! Very Happy Very Happy Very Happy
conquynho
Thành viên
Thành viên
conquynho

Bài gửiTiêu đề: Re: NỖI BUỒN MANG TÊN LY A   NỖI BUỒN MANG TÊN LY A Icon_minitimeFri Aug 26, 2011 9:46 pm

uhm
hehe
làm chi cũng mún thông báo cho mọi ng sắp xếp
nhưng vì gấp wa
tình hình khoa mình khi mô cũng rứa mà afro
t2 là đại hội chính thức đó
hehe
queen
hoangvu
Thành viên
Thành viên
hoangvu

Bài gửiTiêu đề: Re: NỖI BUỒN MANG TÊN LY A   NỖI BUỒN MANG TÊN LY A Icon_minitimeFri Aug 26, 2011 10:35 pm

hic! sao ma họp lớp chẳng bao giờ được báo trước hết rứa. Lần sau Chiến cố gắn nói trước để mọ người sắp xếp công việc mà ở lại họp lớp. Mà mình đề nghị lớp mình tổ chức đi chơi đi. Năm cuối rồi mà. bữa trước trong năm thì hẹn đầu năm đi. Ngó bộ cái đà này thì hẹn tiếp ra trường rồi đi luôn quá
CHÁN Crying or Very sad
trangngan
Thành viên
Thành viên
trangngan

Bài gửiTiêu đề: Re: NỖI BUỒN MANG TÊN LY A   NỖI BUỒN MANG TÊN LY A Icon_minitimeFri Aug 26, 2011 10:48 pm

Hẹn ra trường?câu ni hay đó…hehe
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: NỖI BUỒN MANG TÊN LY A   NỖI BUỒN MANG TÊN LY A Icon_minitime

NỖI BUỒN MANG TÊN LY A
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Lời nói muộn màng !! - HÃY BIẾT NÓI LỜI YÊU THƯƠNG, bạn nhé !!
» tâm sự buồn
» Ai đang buồn thì vào đây nhé...:))
» ! Một câu chuyện buồn và ý nghĩa !